Kính thiên văn gương cầu lõm OEM BK7 Quang học
Gương cầu lõm BK7
,Gương cầu lõm OEM
,Gương cầu lõm quang học
OEM BK7 Gương phản xạ nhôm Gương kính lõm Kính thiên văn hình cầu Máy chiếu quang học Gương phản xạ
Phản xạ quang học trong vô số tùy chọn lớp phủ phản xạ, bao gồm Nhôm được bảo vệ, Nhôm tăng cường, Bạc được bảo vệ, Vàng được bảo vệ hoặc Điện môi.Chọn tùy chọn lớp phủ phản xạ thích hợp đảm bảo độ phản xạ cao của bước sóng hoặc dải bước sóng cần thiết.Bộ phản xạ quang học được thiết kế cho các ứng dụng laser được tối ưu hóa cho bước sóng laser nhất định.Ngoài ra, bộ phản xạ quang học được thiết kế cho laser có các ngưỡng sát thương phù hợp với laser được chỉ định.Chất nền kim loại Tấm phản xạ quang lý tưởng cho các ứng dụng yêu cầu hệ số giãn nở nhiệt không đổi giữa Tấm phản xạ quang và giá đỡ.Gương phản xạ quang học có bề mặt lõm rất lý tưởng cho các ứng dụng hội tụ ánh sáng.
Sự chỉ rõ
| Vật liệu | BK7 hoặc kính quang học khác.thạch anh.đá sapphire.Ge.Si- ZnSe · CaF2, v.v. |
| Đường kính | 1,5 ~ 300mm |
| Bán kính | R 0,8mm-∞ |
| Tiêu cự | -30000mm ~ + 30000mm |
| Dung sai độ dày trung tâm | +/- 0,01mm |
| Đường kính dung sai | +/- 0,005mm |
| Dung sai độ dài tiêu cự | +/- 1% |
| Độ chính xác bề mặt | N = 1 ~ 3 |
| Bất thường | ΔN = 0,1 ~ 0,5 |
| Decenter | 3 "~ 1 ' |
| Chất lượng bề mặt | 10/5 ~ 60/40 |
| lớp áo | Theo yêu cầu |
| Khu vực ứng dụng | Hình ảnh.Ánh sáng Laser vv |









Shanghai Advance Optical-Electronics Technology Co., Ltd. là doanh nghiệp sản xuất dựa trên nền tảng công nghệ, chính thức được thành lập vào tháng 9 năm 2009, địa điểm nhà máy đặt tại Khu công nghiệp Qingpu, Thượng Hải, chỉ cách sân bay quốc tế Hồng Kiều Thượng Hải nửa giờ lái xe.Công ty tập hợp một số kỹ thuật viên xuất sắc trong ngành quang học, có khả năng hỗ trợ toàn diện như thiết kế cơ điện quang, dịch vụ gia công và bán hàng, hết lòng cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao và tiện lợi.Lĩnh vực kinh doanh: phát triển mô-đun cơ điện quang học, xử lý phần tử quang học chính xác, thiết kế và xử lý ống kính máy ảnh, thiết kế quang học và giải pháp tối ưu hóa đường dẫn quang học, tư vấn kỹ thuật và dịch vụ sau bán hàng.Các lĩnh vực ứng dụng: thị giác máy, trí tuệ nhân tạo, y sinh, thành phố thông minh, giám sát cao cấp, dụng cụ thử nghiệm, thiết bị quân sự, khắc laser, ánh sáng đặc biệt, tổ chức nghiên cứu khoa học, v.v.
Ưu điểm của Công ty:




A: Chúng tôi chuyên về thiết kế quang học. Xử lý phần tử quang học, lắp ráp ống kính, chẳng hạn như ống kính hình cầu, phi cầu
ống kính, Cylindarlens, Gương phản xạ, Bộ lọc, Ống kính hình que, Ống kính máy ảnh, v.v. và các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi cho những loại này như
hình ảnh, laser, ánh sáng, v.v.
Q: Lợi thế của bạn là gì?
1. Chúng tôi có khoảng mười nghìn mô-đun và thiết bị quang học trong kho, đồng thời tuyển dụng một số kỹ thuật viên và quản lý xuất sắc.
sẽ cho phép cung cấp cho khách hàng chất lượng tuyệt vời trong thời gian ngắn, cũng có thể tiết kiệm nhiều chi phí phát triển cho khách hàng.
2. Chúng tôi có thể giúp khách hàng tối ưu hóa hệ thống quang học mà họ không thích, và cung cấp giải pháp hoặc gợi ý quang học miễn phí.
A: 10 chiếc.
Q: Loại vận chuyển của bạn là gì?
A: Thường do Fedex, DHL, TNT, EMS, v.v. hoặc Khách hàng chỉ định.
Q: Điều kiện thanh toán là gì?
A: T / T, L / C, VISA, Paypal, Alipay hoặc Đàm phán.
Q: Thời gian đảm bảo chất lượng của bạn là gì?
A: Ba năm.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.