5mp 180 degree m12 mount 4k wide angle lens fisheye lens for cctv camera
Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm
Nơi xuất xứ:
Thượng Hải, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Advance
Số mô hình:
tùy biến
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
10 miếng
Giá:
$2.00 - $6.00/Pieces
Khả năng cung cấp:
500000 Piece / Pieces mỗi tuần
Chi tiết sản phẩm
Product Name:
ống kính máy ảnh
Material:
Kim loại, thủy tinh
Size:
Tùy chỉnh
Total Track Length:
14mm
Focal Length:
2,5mm
Distortion:
<2%
Coating:
T> 99,8@850nm trên quy trình 20nm
Damage Threshold:
50J / cm2
Screw Thread:
M12 * 0,5-6g
Application Area:
Hình ảnh, Ánh sáng, Laser, v.v.
Port:
Thượng Hải hoặc yêu cầu
Mô tả sản phẩm
Custom IR Infrared mini camera board lens design


| Materials | Metal, Glass |
| Total Track Length | 14mm |
| Focal Length | 2.5mm |
| Distortion | <2% |
| Coating | T>99.8@850nm±20nm |
| Damage Threshold | 50J/cm2 |
| Screw Thread | M12*0.5-6g |
| Application Area | Laser |
Product Show

Technical Process
Recommendation

có liên quan các sản phẩm
Liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi và có được một tư vấn miễn phí!
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.