Thấu kính lồi PMMA lấy nét ánh sáng thấu kính LED acrylic quang học
PMMA Convex Lens
,Focus Light Optical Acrylic LED Lens
Thấu kính lồi PMMA lấy nét ánh sáng thấu kính LED acrylic quang học
Thấu kính phẳng-lồi là thấu kính có tiêu cự dương có một mặt cầu và một mặt phẳng.Những thấu kính này được thiết kế để sử dụng liên hợp vô hạn (ánh sáng song song) hoặc chụp ảnh đơn giản trong các ứng dụng không quan trọng.Những thấu kính quang học này rất lý tưởng cho các yếu tố lấy nét đa năng.
Esco sản xuất thấu kính Plano-lồi từ Silica nung chảy cấp S1-UV, Thạch anh nung chảy G1, Cấp thương mại và Thủy tinh quang học BK7. Mỗi quang học đều được đánh bóng cao độ, mang lại chất lượng bề mặt tốt và hiệu suất hình ảnh đặc biệt với chi phí thấp với nhiều nguồn sáng khác nhau .
| Nguyên liệu | BK7 hoặc các loại kính quang học, thạch anh, sapphire, Si, ZnSe, CaF2, v.v. |
| Đường kính | 1,5 ~ 300mm |
| Dung sai độ dày trung tâm | +/-0,01mm |
| dung sai chiều dài | +/-0,01mm |
| dung sai chiều rộng | +/-0,01mm |
| dung sai đường kính | +/-0,0005mm |
| độ chính xác bề mặt | N=1~3 |
| bất thường | ΔN=0,1~0,5 |
| Chất lượng bề mặt | 5/10~60/40 |
| lớp áo | theo yêu cầu |
| khu vực ứng dụng | Hình ảnh, Ánh sáng, Laser, v.v. |





thị giác máy, trí tuệ nhân tạo, y sinh, thành phố thông minh, giám sát cao cấp, dụng cụ thử nghiệm, thiết bị quân sự, khắc laser, chiếu sáng đặc biệt, viện nghiên cứu khoa học, v.v.



Trả lời: Chúng tôi chuyên về thiết kế quang học. Xử lý phần tử quang học, Lắp ráp ống kính, Chẳng hạn như thấu kính hình cầu, Phi cầu
ống kính, Cylindarlens, Gương phản xạ, Bộ lọc, Ống kính thanh, Ống kính máy ảnh, v.v. và các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi cho những thứ này, chẳng hạn như
hình ảnh, Laser, Ánh sáng, v.v.
Hỏi: lợi thế của bạn là gì?
1. Chúng tôi có khoảng mười nghìn mô-đun quang học và đồ đạc trong kho, đồng thời sử dụng một số kỹ thuật viên và quản lý xuất sắc. Điều đó
sẽ cho phép cung cấp cho khách hàng chất lượng tuyệt vời trong thời gian ngắn, cũng có thể tiết kiệm nhiều chi phí phát triển cho khách hàng.
2. Chúng tôi có thể giúp khách hàng tối ưu hóa hệ thống quang học mà họ không thích và cung cấp giải pháp hoặc đề xuất quang học miễn phí.
Đáp: 10 chiếc.
Q: Loại vận chuyển của bạn là gì?
Trả lời: Thông thường bởi Fedex, DHL, TNT, EMS, v.v. hoặc do Khách hàng chỉ định.
Q: Điều kiện thanh toán là gì?
A: T/T,L/C,VISA,Paypal,Alipay hoặc đàm phán.
Q: Thời gian đảm bảo chất lượng của bạn là gì?
Đáp: Ba năm.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.