Bộ lọc thủy tinh quang học 10/5 đến 60/40 520nm, Bộ lọc thông ngắn cho dụng cụ quang học
Bộ lọc thủy tinh quang học 60/40 520nm
,Bộ lọc thủy tinh quang học 520nm 60/40
,bộ lọc thông ngắn 520nm 60/40 10/5
được sử dụng làm bộ lọc để quan sát, chụp ảnh, thiết bị hồng ngoại để cải thiện khả năng hiển thị hoặc đáp ứng các yêu cầu phổ đặc biệt.Nó cũng có thể được làm thành kính màu.
Đơn xin
Hiển thị môi trường
Ứng dụng công nghiệp
Dụng cụ đo lường quang học
Cửa sổ bảo vệ bằng tia laze
Thiết bị thị giác máy
Dụng cụ phát hiện quang học
Một quang kỹ thuật số
Dụng cụ kiểm tra quang học
Màn hình điện quang
Quang học y tế
Máy đo nhiệt hồng ngoại
| Vật liệu | BK7 hoặc kính quang học khác, thạch anh, sapphire, Ge, Si, ZnSe, CaF2, v.v. |
| Chiều dài | 5 ~ 200mm |
| Chiều rộng | 5 ~ 200mm |
| Đường kính | 1,5 ~ 300mm |
| Dung sai độ dày trung tâm | +/- 0,01mm |
| Dung sai chiều dài | +/- 0,01mm |
| Dung sai chiều rộng | +/- 0,01mm |
| Dung sai đường kính | +/- 0,0005mm |
| Độ chính xác bề mặt | N = 1 ~ 3 |
| Không thường xuyên | ΔN = 0,1 ~ 0,5 |
| Chất lượng bề mặt | 10/5 ~ 60/40 |
| lớp áo | Theo yêu cầu |
| Khu vực ứng dụng | Hình ảnh, Ánh sáng, Laser, v.v. |




Shanghai Advance Optical-Electronics Technology Co., Ltd. là doanh nghiệp sản xuất dựa trên công nghệ, chính thức được thành lập vào tháng 9 năm 2009, địa điểm nhà máy đặt tại Khu công nghiệp Qingpu, Thượng Hải, chỉ cách sân bay quốc tế Hồng Kiều Thượng Hải nửa giờ lái xe.Công ty tập hợp nhiều kỹ thuật viên xuất sắc trong ngành quang học, có khả năng hỗ trợ toàn diện như thiết kế cơ điện quang, dịch vụ gia công và bán hàng, hết lòng cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ chất lượng cao và tiện lợi.Lĩnh vực kinh doanh: phát triển mô-đun cơ và điện quang học, xử lý phần tử quang học chính xác, thiết kế và xử lý ống kính máy ảnh, thiết kế quang học và giải pháp tối ưu hóa đường dẫn quang học, tư vấn kỹ thuật và dịch vụ sau bán hàng.Các lĩnh vực ứng dụng: thị giác máy, trí tuệ nhân tạo, y sinh, thành phố thông minh, giám sát cao cấp, dụng cụ thử nghiệm, thiết bị quân sự, khắc laser, chiếu sáng đặc biệt, tổ chức nghiên cứu khoa học, v.v.
Ưu điểm của Công ty:




A: Chúng tôi chuyên về thiết kế quang học. Xử lý phần tử quang học, lắp ráp ống kính, chẳng hạn như ống kính hình cầu, phi cầu
ống kính, Cylindarlens, Reflector mirror, Filter, Rod lens, Camera lens, v.v. và các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi cho các đối tượng này như
hình ảnh, laser, ánh sáng, v.v.
Q: Lợi thế của bạn là gì?
1. Chúng tôi có khoảng mười nghìn mô-đun và thiết bị quang học trong kho, đồng thời tuyển dụng một số kỹ thuật viên và nhà quản lý xuất sắc.
sẽ cho phép cung cấp cho khách hàng chất lượng tuyệt vời trong thời gian ngắn, cũng có thể tiết kiệm nhiều chi phí phát triển cho khách hàng.
2. Chúng tôi có thể giúp khách hàng tối ưu hóa hệ thống quang học mà họ không thích, và cung cấp giải pháp hoặc đề xuất quang học miễn phí.
A: 10 chiếc.
Q: Loại vận chuyển của bạn là gì?
A: Thường do Fedex, DHL, TNT, EMS, v.v. hoặc Khách hàng chỉ định.
Q: Điều kiện thanh toán là gì?
A: T / T, L / C, VISA, Paypal, Alipay hoặc Đàm phán.
Q: Thời gian đảm bảo chất lượng của bạn là gì?
A: Ba năm.
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp "Chất lượng cao" & "Dịch vụ tốt" & "Giao hàng nhanh" để giúp khách hàng của chúng tôi tăng thêm lợi nhuận.